LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Phước Lộc
Songs
Kiếp Nghèo
Kiếp NghèoPhước Lộc

5:08

Người Thương Kẻ Nhớ
Người Thương Kẻ NhớPhước Lộc

4:17

Đành Thôi Em Nhé
Đành Thôi Em NhéPhước Lộc

4:41

Xin Yêu Tôi Bằng Cả Tình Người
Xin Yêu Tôi Bằng Cả Tình NgườiPhước Lộc

5:22

Mãi Yêu Người Thôi
Mãi Yêu Người ThôiPhước Lộc

4:50

Mùa Xuân Xa Quê
Mùa Xuân Xa QuêPhước Lộc and Vân My

4:15

Tình Em Biển Rộng Sông Dài
Tình Em Biển Rộng Sông DàiPhước Lộc

4:16

Lầm
LầmPhước Lộc

5:04

Con Đường Xưa Em Đi
Con Đường Xưa Em ĐiPhước Lộc and Tuyết Mai

4:43

Trăm Mến Ngàn Thương
Trăm Mến Ngàn ThươngPhước Lộc

3:59

Hạ Thương
Hạ ThươngPhước Lộc

6:00

Cõi Nhớ
Cõi NhớPhước Lộc

4:28

Quán Nửa Khuya
Quán Nửa KhuyaPhước Lộc

6:29

Sầu Tím Thiệp Hồng
Sầu Tím Thiệp HồngPhước Lộc and Trang Hương

5:35

Tình Nghèo Có Nhau
Tình Nghèo Có NhauĐăng Nguyên, Cẩm Như and Phước Lộc

2:42

Đêm Tâm Sự
Đêm Tâm SựPhước Lộc and Trang Hương

4:18

Mười Năm Đợi Chờ
Mười Năm Đợi ChờPhước Lộc

4:59

Sao Em Nỡ Đành Quên
Sao Em Nỡ Đành QuênPhước Lộc

4:14

Ai Khổ Vì Ai
Ai Khổ Vì AiHương Ly and Phước Lộc

5:12

Tình Thắm Duyên Quê
Tình Thắm Duyên QuêHương Ly and Phước Lộc

5:03