LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Khởi My
Songs
Người Lạ Thoáng Qua [Remix]
Người Lạ Thoáng Qua [Remix]Khởi My

3:19

My boy
My boyKhởi My

3:43

Đôi cánh
Đôi cánhKhởi My and Hoàng Rapper

Đôi cánh

2:53

Người Yêu Cũ
Người Yêu CũKhởi My

Người yêu cũ

4:10

Mưa Rơi Vào Phòng
Mưa Rơi Vào PhòngKhởi My

4:06

Gửi Cho Anh
Gửi Cho AnhKhởi My

Gửi cho anh

4:33

Vì Sao
Vì SaoKhởi My and Hoàng Rapper

Đôi cánh

4:17

Dễ Thương [H2O Remix]
Dễ Thương [H2O Remix]H2O Remix and Khởi My

3:31

Mưa Rơi Vào Phòng [Thazh x Đông Remix]
Mưa Rơi Vào Phòng [Thazh x Đông Remix]Khởi My, Bảo Thạch, Kiyoshi Phan Music, Thazh and Đông

3:26

Góc Nhỏ Trong Tim
Góc Nhỏ Trong TimKhởi My

Tuyển tập nhạc hay nhất Khởi My

4:09

Cành Phi Yến Trong Mưa
Cành Phi Yến Trong MưaKhởi My

4:19

Buông Tay
Buông TayKhởi My and La Thăng

3:40

Nếu Ngày Ấy
Nếu Ngày ẤyKhởi My

4:09

Đừng Bận Tâm
Đừng Bận TâmKhởi My

Người yêu cũ

4:15

Thương Hại
Thương HạiKhởi My

Tuyển tập nhạc hay nhất Khởi My

5:40

Đến Bao Giờ
Đến Bao GiờKhởi My

4:13

Anh Ở Đâu
Anh Ở ĐâuKhởi My

Dễ thương

6:11

Tôi Muốn Yêu Một Người
Tôi Muốn Yêu Một NgườiKhởi My

4:22

Dễ Thương
Dễ ThươngKhởi My

Dễ thương

3:18

Mưa Rơi Vào Phòng [Remix]
Mưa Rơi Vào Phòng [Remix]BOM Music Group, Khởi My and hasu

5:00