LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
GOLD MK
Songs
Vạn Kiếp Yêu Nhau [Gold Mk Remix]
Vạn Kiếp Yêu Nhau [Gold Mk Remix]GOLD MK

3:58

LỐI ĐI CHO NHAU
LỐI ĐI CHO NHAUHùng Quân and GOLD MK

4:13

Hoa [Gold Mk Remix]
Hoa [Gold Mk Remix]Tú Na, GOLD MK and NhacPro Remix

3:17

Trăm Năm Sau Còn Nhớ
Trăm Năm Sau Còn NhớGOLD MK

4:09

TÌNH YÊU DẠI KHỜ
TÌNH YÊU DẠI KHỜHùng Quân and GOLD MK

5:24

VẠN KIẾP YÊU NHAU
VẠN KIẾP YÊU NHAUGOLD MK

3:57

KHI NGƯỜI KHÔNG XỨNG
KHI NGƯỜI KHÔNG XỨNGGOLD MK

4:07

Đáng Thương
Đáng ThươngHùng Quân and GOLD MK

3:51

Từng Yêu Nhau Đến Thế
Từng Yêu Nhau Đến ThếGOLD MK

3:15

Em Về Nơi Ấy [Remix]
Em Về Nơi Ấy [Remix]GOLD MK

3:44

Giữ Buông Chẳng Được [Gmk Remix]
Giữ Buông Chẳng Được [Gmk Remix]GOLD MK and FONNG

3:45

TA CHƯA THỂ QUÊN NHAU
TA CHƯA THỂ QUÊN NHAUChilly, GOLD MK and Sơn K.O

3:09

Món Quà Đầu Năm
Món Quà Đầu NămChilly and GOLD MK

2:50

LỐI ĐI CHO NHAU [Piano]
LỐI ĐI CHO NHAU [Piano]Hùng Quân and GOLD MK

3:56

KHÔNG ANH EM VẪN THẾ
KHÔNG ANH EM VẪN THẾPhan Như Thuỳ and GOLD MK

3:45

Canh Bạc Hôn Nhân [Gold MK Remix]
Canh Bạc Hôn Nhân [Gold MK Remix]LaLa Trần, Nguyễn Hồng Thuận, GOLD MK and NhacPro Remix

4:26

TÌNH YÊU DẠI KHỜ [Acoustic]
TÌNH YÊU DẠI KHỜ [Acoustic]Hùng Quân and GOLD MK

5:28

Chẳng Hề Đổi Thay
Chẳng Hề Đổi ThayTăng Phúc, Trương Thảo Nhi and GOLD MK

4:22

ANH THÍCH EM NHƯ VẬY [Gold MK Remix]
ANH THÍCH EM NHƯ VẬY [Gold MK Remix]Song Luân and GOLD MK

3:18

RÓT CHO ANH 1 LY [Remix]
RÓT CHO ANH 1 LY [Remix]Quân Anh Vương and GOLD MK

3:20